Danh mục sản phẩm
Pretty Love

Trứng rung 2 đầu Pretty Love Irma

Tình trạng: Còn hàng   |   Mã SKU: SP000244
421.000 ₫ 650.000 ₫
-35%
(Tiết kiệm: 229.000 ₫)
  • Hai trứng kích thước khác nhau tăng hiệu quả kích thích linh hoạt
  • 12 chế độ rung chuyển đổi nhanh qua nút bấm
  • Silicone mềm mại an toàn, thân thiện với da
  • Độ ồn thấp ≤60dB giữ sự riêng tư tốt
  • Kín đáo, che tên sản phẩm
    Kín đáo, che tên sản phẩm
  • Giá tốt mọi thời điểm
    Giá tốt mọi thời điểm
  • Giảm giá, freeship hấp dẫn
    Giảm giá, freeship hấp dẫn
  • Chất lượng thật, giá trị thật
    Chất lượng thật, giá trị thật

NHẬP MÃ: HABABU6

Giảm giá 6% tối đa 60K cho tất cả sản phẩm, áp dụng cho đơn hàng từ 199K.
Điều kiện
Áp dụng cho tất cả sản phẩm, với đơn hàng từ 199K, khách hàng được giảm giá 6% tối đa 60K.

NHẬP MÃ: HABABU10

Giảm giá 10% tối đa 80K cho tất cả sản phẩm, áp dụng cho đơn hàng từ 999K.
Điều kiện
Áp dụng cho tất cả sản phẩm, với đơn hàng từ 999K, khách hàng được giảm giá 10% tối đa 80K.

NHẬP MÃ: HABABU15

Giảm giá 15% tối đa 160K cho tất cả sản phẩm, áp dụng cho đơn hàng từ 1999K.
Điều kiện
Áp dụng cho tất cả sản phẩm, với đơn hàng từ 1999k, khách hàng được giảm giá 15% tối đa 160K.

NHẬP MÃ: FREESHIP49

Freeship tiêu chuẩn, tối đa 49K, áp dụng cho đơn hàng từ 299K
Điều kiện
Miễn phí vận chuyển cho đơn hàng từ 299K, hỗ trợ phí ship tối đa 49K cho mỗi đơn hàng.

Mô tả sản phẩm

Trứng Rung 2 Đầu Pretty Love Irma là thiết bị kích thích đôi điều khiển có dây, tích hợp 12 chế độ rung linh hoạt với hai đầu trứng có kích thước khác nhau. Chất liệu silicone mềm kết hợp nhựa ABS mang đến cảm giác êm ái, trong khi tay cầm điều khiển giúp người dùng dễ dàng thay đổi chế độ theo nhu cầu.

Thiết kế chùm gọn nhẹ hỗ trợ khám phá cảm giác đa điểm một cách thuận tiện và chủ động. Sản phẩm phù hợp cho nhu cầu sử dụng cá nhân hoặc cặp đôi, đồng thời dễ vệ sinh và bảo quản, mang đến trải nghiệm riêng tư, tiết kiệm và dễ sử dụng trong thời gian dài.


Giới Thiệu Tổng Quan Về Trứng Rung 2 Đầu Pretty Love Irma

trung-rung-2-dau-pretty-love-irma-chinh-hang-gia-re-tiet-kiem

Nhiều người đang tìm kiếm công cụ hỗ trợ đơn giản, giá hợp lý để giải tỏa căng thẳng hoặc làm mới không gian riêng tư mà không tốn quá nhiều chi phí. Nhu cầu sử dụng hiệu quả, dễ bảo quản và thân thiện ngày càng được quan tâm.

Trứng Rung 2 Đầu Pretty Love Irma đáp ứng tốt với thiết kế đôi trứng nối dây cùng 12 chế độ rung rõ ràng. Sản phẩm giúp người dùng chủ động kiểm soát cảm giác, mang lại giá trị sử dụng lâu dài với mức đầu tư hợp lý và thao tác dễ dàng.


Thông Số Kỹ Thuật Chi Tiết Của Trứng Rung 2 Đầu Pretty Love Irma

trung-rung-2-dau-pretty-love-irma-chinh-hang-gia-re-tiet-kiem

Tên sản phẩm: Trứng Rung 2 Đầu Pretty Love Irma

Thương hiệu: Pretty Love

Chủng loại / Loại sản phẩm: Trứng rung đôi (2 đầu) điều khiển có dây

Chất liệu (Chuẩn y khoa): Silicone mềm và Nhựa ABS

Kích thước sản phẩm: Trứng nhỏ 70mm (dài) × 20mm (đường kính); Trứng lớn 60mm (dài) × 27mm (đường kính); Tay cầm điều khiển khoảng 90mm × 30mm

Trọng lượng: 91g

Chức năng chính: Rung

Chế độ hoạt động: 12 chế độ rung

Tính năng đặc biệt / Bổ trợ: Hai trứng kích thước khác nhau nối dây, tay cầm chứa pin điều khiển trực tiếp

Âm thanh / Giọng nói: Không hỗ trợ

Độ ồn tối đa: ≤60dB

Khả năng kháng nước: Chỉ phần trứng silicone chống nước sinh hoạt khi vệ sinh; bộ điều khiển tay cầm chứa pin không chống nước

Nguồn điện / Loại Pin: 2 viên pin (không kèm theo), lắp vào tay cầm

Hình thức sạc: Không hỗ trợ sạc

Thời gian sử dụng liên tục: Tùy dung lượng pin sử dụng


Cơ Chế Hoạt Động Và Công Năng Tích Hợp

trung-rung-2-dau-pretty-love-irma-chinh-hang-gia-re-tiet-kiem

Chế độ điều khiển

Sản phẩm dùng tay cầm chứa pin với hai nút bấm dễ thao tác. Nút nguồn (⏻) bên dưới giúp bật hoặc tắt máy bằng một lần nhấn nhẹ. Nút rung (W) bên trên cho phép chuyển lần lượt qua 12 tần số rung khác nhau khi máy đang bật. Cơ chế này giúp người dùng nhanh chóng chọn mức phù hợp mà không phức tạp.

Thiết kế giải phẫu học

Hai quả trứng kích thước khác nhau (nhỏ thon và lớn tròn hơn) nối qua dây cáp với tay cầm, hỗ trợ kích thích đồng thời nhiều vùng. Thiết kế chùm nhẹ cùng bề mặt silicone mềm giúp bám sát và sử dụng linh hoạt, mang lại cảm giác êm ái với chi phí hợp lý.


Đánh Giá Hiệu Quả Và Trải Nghiệm Thực Tế

trung-rung-2-dau-pretty-love-irma-chinh-hang-gia-re-tiet-kiem

Tác động cải thiện sinh lý & tâm lý

Trứng Rung 2 Đầu Pretty Love Irma hỗ trợ giải tỏa nhanh, làm mới màn dạo đầu hoặc thỏa mãn cá nhân hiệu quả. 12 chế độ rung đa dạng giúp giảm nhàm chán, mang lại sự cân bằng tâm lý tích cực với mức đầu tư tiết kiệm và dễ sử dụng hàng ngày.

Trải nghiệm sử dụng từ người dùng

Người dùng cảm nhận sự tiện lợi từ trọng lượng chỉ 91g và hai kích thước trứng khác nhau, tạo cảm giác kích thích rõ rệt mà không tốn nhiều công sức. Chuyển đổi chế độ mượt mà qua nút bấm, độ ồn thấp hỗ trợ giữ riêng tư, phù hợp cả người mới lẫn người muốn tiết kiệm chi phí lâu dài.


So Sánh Trứng Rung 2 Đầu Pretty Love Irma Với Các Thiết Bị Cùng Phân Khúc

Tiêu chí Trứng Rung 2 Đầu Pretty Love Irma Trứng Rung 2 Đầu Đa Năng Aifeiya Shadow Licker Trứng Rung LiLo Cá Voi Remote
Tên sản phẩm Trứng Rung 2 Đầu Pretty Love Irma Trứng Rung 2 Đầu Đa Năng Aifeiya Shadow Licker Trứng Rung LiLo Cá Voi Remote
Tính năng nổi bật Hai trứng kích thước khác nhau, 12 chế độ, silicone mềm Lưỡi liếm + đầu thụt rung, thiết kế hoa hồng Hình cá voi rãnh sóng, remote 10m, sạc USB lỗ kim
Chế độ hoạt động  12 chế độ rung 10 chế độ liếm + 10 chế độ rung thụt 10 chế độ rung
Dung lượng pin 2 pin AAA Pin sạc, dùng khoảng 60 phút Pin sạc (thân) + CR2032 (remote)
Âm thanh Không hỗ trợ, ≤60dB Không hỗ trợ Không hỗ trợ
Chống nước Phần trứng chống nước sinh hoạt, tay cầm không chống nước IPX7 Chống nước (tránh lỗ sạc); remote không chống nước
Phù hợp với Người muốn kích thích đôi linh hoạt, giá trị sử dụng tốt Người muốn kích thích kép liếm + thụt gọn nhẹ Người muốn đeo tàng hình, điều khiển từ xa giá tốt

Hướng Dẫn Sử Dụng, Vệ Sinh & Lưu Ý Y Khoa

trung-rung-2-dau-pretty-love-irma-chinh-hang-gia-re-tiet-kiem

Hướng dẫn sử dụng an toàn

  • Bước 1: Chuẩn bị. Vặn nắp dưới cùng của tay cầm, lắp 2 viên pin đúng cực âm dương theo hướng dẫn rồi vặn khít lại, kiểm tra tình trạng máy.
  • Bước 2: Bôi trơn. Dùng gel bôi trơn gốc nước vừa đủ thoa đều lên hai quả trứng và vùng sử dụng.
  • Bước 3: Khởi động. Nhấn nhẹ nút nguồn (⏻) để bật máy, sau đó nhấn nút rung (W) để chuyển qua 12 chế độ từ nhẹ đến mạnh.
  • Bước 4: Tắt máy. Nhấn nhẹ nút nguồn một lần nữa để tắt hoàn toàn trước khi vệ sinh.

Quy trình vệ sinh và bảo quản

  • Bước 1: Chỉ làm sạch phần trứng silicone bằng nước sạch hoặc dung dịch vệ sinh dịu nhẹ. Tuyệt đối không để nước chạm vào tay cầm chứa pin.
  • Bước 2: Tránh dùng cồn, xăng hoặc acetone. Lau khô hoàn toàn bằng khăn không xơ vải.
  • Bước 3: Bảo quản nơi khô ráo, thoáng mát, tránh nắng trực tiếp. Tháo pin khi không dùng lâu để giữ tuổi thọ tốt.

Cảnh báo an toàn & khả năng tương thích

  • Cảnh báo bắt buộc: Chỉ dùng gel bôi trơn gốc nước. Tuyệt đối tránh gel gốc silicone.
  • Bộ điều khiển tay cầm chứa pin không chống nước. Không dùng chung sản phẩm với người khác để hạn chế nguy cơ viêm nhiễm. Người da mẫn cảm nên thử nhẹ trước khi dùng thường xuyên.

Câu hỏi thường gặp (FAQ)

trung-rung-2-dau-pretty-love-irma-chinh-hang-gia-re-tiet-kiem

1. Cách lắp pin cho Trứng Rung 2 Đầu Pretty Love Irma như thế nào?
Vặn nắp dưới cùng của tay cầm điều khiển, lắp 2 viên pin AAA đúng hướng dẫn cực âm dương (+/-) rồi vặn khít lại. Pin không kèm theo sản phẩm.

2. Cách vệ sinh phần silicone của Trứng Rung 2 Đầu Pretty Love Irma an toàn?
Làm sạch phần trứng silicone bằng nước sạch hoặc dung dịch vệ sinh dịu nhẹ trước và sau khi sử dụng. Tuyệt đối không để nước vào tay cầm chứa pin. Tránh dùng cồn, xăng hoặc acetone.

3. Độ ồn của Trứng Rung 2 Đầu Pretty Love Irma có ảnh hưởng đến sự riêng tư không?
Sản phẩm Trứng Rung 2 Đầu Pretty Love Irma hoạt động với độ ồn tối đa ≤60dB, phù hợp sử dụng trong không gian riêng tư mà vẫn giữ được sự kín đáo.

4. Mua Trứng Rung 2 Đầu Pretty Love Irma có được bảo mật thông tin và che tên ngoài kiện hàng không?
Có. Tại Hababu, mọi đơn hàng đều được che tên sản phẩm 100% trên kiện hàng và bảo mật thông tin khách hàng tuyệt đối.


Trứng Rung 2 Đầu Pretty Love Irma nổi bật với thiết kế đôi trứng kích thước khác nhau, 12 chế độ rung rõ ràng và chất liệu silicone mềm mại, mang đến hiệu quả kích thích tốt với mức giá hợp lý. Sản phẩm giúp người dùng tiết kiệm chi phí mà vẫn có trải nghiệm linh hoạt, dễ vệ sinh và sử dụng lâu dài.

Trứng Rung 2 Đầu Pretty Love Irma sẽ giúp người dùng khám phá cảm giác đa điểm hiệu quả – kiểm soát 12 chế độ dễ dàng – duy trì sự riêng tư và giá trị sử dụng bền vững.

👉 Đặt ngay tại Hababu – Cam kết che tên 100%, bảo mật thông tin tuyệt đối.

Khách hàng nhận xét

Sản phẩm đã xem

Trang chủ Danh mục Tài khoản Nhắn tin Hotline Mua ngay